

MFUMO BORA KWA SHULE

Mfumo huu umeandaliwa kwa kufuata Miongozo ya Tanzania

Pata huduma zote katika mfumo mmoja tu "Twende kidigital"

Email: bethebesttz@gmail.com :- +255766515995

ADA

RIPOTI ZA MALIPO .

1. Risiti ya ada kwa njia ya sms na kawaida
2. Ripoti ya mwanafunzi mmoja
3. Ripoti malipokwa darasa
4. barua ya deni la ada kwa mzazi.
5. Tarehe ya malipo ya ada.
6. Mzazi ataingia kuona madeni na matokeo.

PAYROLL

RIPOTI ZA PAYROLL .

1. Salary slip:- staff ataingia na anaweza ku download
2. P.A.Y.E ni automatically calculated
3. S.S.F (Social Security Fund) ni automatically calculated
4. Makato mengineyo pia ni automatic calculated
5. Taarifa za jumla ya gharama kwa mwezi.

MATOKEO

RIPOTI ZA MATOKEO.

1. Matokeo kwa wastani
2. Matokeo kwa division
3. Matokeo kwa sms kwenda kwa mzazi.
4. Matokeo ki darasa
5. Inaandaa mwanafunzi wa kwanza hadi wa mwisho
6. Mzazi ataingia kuona matokeo ya mwanae tu. pia mzazi ataona madeni ya ada ya mwanae

USAFIRI

RIPOTI ZA USAFIRI.

1. Nauli na ada kulingana na umbali wa anakoishi.
2. Risiti ya ada ya nauli
3. Ripoti ya Mradi wa usafiri
6. Mzazi ataingia kuona malipo ada/nauli kwa mwaka.

MAPATO/MATUMIZI

MAPATO VS MATUMIZI .

1. Ripoti ya mapato
2. Ripoti ya matumizi
3. Ripoti mapato vs matumizi.
4. Utajua hasara na faida kwa muda husika
5. Ikiwa mzazi ataacha fedha ya matumizi ya mwanae mfumo utaandaa ripoti ya matumizi na kuonesha mchanganuo.

MIRADI

MIRADI MBALIMBALI .

1. Utasajiri Miradi(akaunti) mbalimbali na mfumo utaandaa ripoti za huo mradi,
2. Ripoti ya matumizi ktk mradi.
3. Mapato ya Mradi
4. Ripoti mapato vs matumizi kwa mradi
5. Utajua hasara na faida kwa muda husika.

TOVUTI

TOVUTI/WEBSITE.

1. Ni rahisi sana kuiendesha knowledge ya Ms word Inatosha.
2. Ina picha za kutembea
3. Mzazi ataingia kuona malipo ya ada na matokeo ya mwanae tu.
4. Kuna kipengere cha "News" kwa ajili ya kupost matangazo ya kila siku kwa muda husika.

BULK SMS

BULK SMS.

1. Tuma matokeo kwa mzazi kwa sms
2. Mzazi atapokea risiti ya ada kwa sms.
3. Taasisi itajitangaza kwa kutumia "ads sms"
4. Sajili group la matangazo na anza kutangaza taasisi yako.

Gharama ni 650, 000/= kwa Mwaka kwa idadi yoyote ya wanafunzi. Mfumo unafanya kazi kuanzia kindergerten hadi Form six , Ripoti zote ni za .pdf format